Nhằm mục đích chia sẻ các thông tin về an toàn trong phòng thí nghiệm, Khoa Sinh học – Công nghệ Sinh học phối hợp cùng Công ty Merck Life Science Việt Nam tổ chức hội thảo với chủ đề: An toàn Phòng thí nghiệm
Chuyển giao và thương mại hóa các sản phẩm của nghiên cứu khoa học, mở ra giá trị kinh tế, xã hội và môi trường của các nghiên cứu tại Việt Nam là một trong những mục tiêu quan trọng. Bên cạnh đó, các hoạt động thương mại còn cung cấp nguyên vật liệu cho các nghiên cứu khoa học.
THÔNG BÁO v/v Hủy môn TCTD_ Phương pháp kiểm nghiệm vi sinh vật (BTE10006) trong khung chương trình đào tạo ngành CNSH khóa 2016 trở về sau