Sau khi Thông báo số 1 (số 82/TB-KHTN ngày 19/01/2024) của Trường Đại học Khoa học tự nhiên, ĐHQG-HCM về việc tổ chức cuộc thi Olympic sinh học sinh viên Việt Nam lần thứ IV năm 2024, Ban tổ chức đã nhận được sự quan tâm của các đơn vị. Để chuẩn bị tốt cho cuộc thi, Ban tổ chức trân trọng gửi đến Quý đơn vị Thông báo số 2 với những thông tin quan trọng.
Tiếp nối thành công sau 3 lần tổ chức của cuộc thi Olympic Sinh học sinh viên Việt Nam (2021, 2022 và 2023), Ban tổ chức cuộc thi Olympic Sinh học sinh viên Việt Nam lần thứ IV trân trọng kính gửi Quý đơn vị Thông báo số 1 - thông tin về cuộc thi Olympic Sinh học sinh viên Việt Nam lần thứ IV năm 2024.